header

Schedule (subject to change)

 

Friday / Föstudagur  January 24

Official practice SP / Aðalæfing - stutt prógram.

Advanced Novice (Stúlknaflokkur A)                     10:15                     (5)

Advanced Novice (Stúlknaflokkur A)                     10:40                     (6)

  Ice surfacing / Heflun                                            11:05                    

Junior ladies (Unglingaflokkur A)                           11:20                     (5)

Junior ladies (Unglingaflokkur A)                           11:45                     (5)

Advanced Novice boys (Drengjaflokkur A)           12:10                     (1+1+1)                              

Junior Men (Unglingaflokkur drengir)                                                 

Senior ladies (Kvennaflokkur)          

*Please note that there is only one skater in the last three groups so they are all on the ice at the same time.

Saturday / Laugardagur - January 25

COMPETITION

10 years and younger A (10 ára og yngri A)            08:00                     (5), (5)

14 years and  younger B (14 ára og yngri B)           09:00                     (4), (4)

  Ice surfacing / Heflun                                                09:55

Junior B ladies (Unglingaflokkur B)                           10:10                     (3),(4)

Advanced Novice SP  (Stúlknaflokkur A)                  11:00                     (5),(6)

Victory ceremony  - Verðlaunaafhending 12:15

Junior ladies  SP (Unglingaflokkur A)                       12:55                     (5), (5)

Advanced Novice boys SP (Drengjaflokkur A)        14:05                     (1+1+1)

Junior Men SP (Unglingaflokkur drengir)  

Senior ladies SP (Kvennaflokkur)                                

 

Saturday / Laugardagur January 25                

Official practice FP /Aðalæfing – langa prógram 

Advanced Novice girls (Stúlknaflokkur A)                18:15                     (5)

Advanced Novice girls (Stúlknaflokkur A)                18:45                     (6)

  Ice surfacing / Heflun                                                19:15

Junior ladies (Unglingaflokkur A)                              19:30                     (5)

Junior ladies (Unglingaflokkur A)                              20:00                     (5)         

Advanced Novice boys (Drengjaflokkur A)              20:30                     (1+1+1)                          

Junior Men (Unglingaflokkur drengir)                                                 

Senior ladies (Kvennaflokkur)                                    

 

Sunday / Sunnudagur  January 26

COMPETITION

8 years and younger A (8 ára og yngri A)                  08:00                     (4)

12 years and younger A (12 ára og yngri A)             08:25                     (4), (4)

  Ice surfacing / Heflun                                                 09:15

Advanced Novice girls FP  (Stúlknaflokkur A)          09:30                     (5), (6)

  Ice surfacing / Heflun                                                 10:50

Junior ladies FP (Unglingaflokkur A)                         11:05                     (5),(5)

Advanced Novice boys FP (Drengjaflokkur A)          12:20                     (1+1+1)

Junior men FP (Unglingaflokkur drengir)

Senior ladies FP (Kvennaflokkur)      

Victory ceremony  - Verðlaunaafhending   12:45



  • Askur logo - 132x61
  • Icewear logo-90x90
  • thumb 0509 web-skautasamband Höldur

  • Bryggjan - 160x63
  • nm new logo red 80x80
  • sjávargrillið logo - 99x70

  • isi

  • aha veitinga logo 145x55

  • Hagkaup logo - 202-61
  • Opin Kerfi Logo 176x54
  • cabin 95x67
  • Center hotels 73x90