header

Íslandsmót 2016 - Keppnisröð

Íslandsmót 2016 ÍSS - keppnisröð

Dregið hefur verið rafrænt í keppniröð fyrir mótið sem fram fer nú um helgina.

Hér má sjá keppnisröð á Íslandsmóti 2016 

Smella þarf á Starting Order / Result Details hjá þeim hópi til að sjá keppnisröðina.

Keppnisröð i frjálsu prógrami á sunnudag mun verða í öfugri röð m.v. úrslit í stuttu prógrami. 

Íslandsmót 2016

Íslandsmót ÍSS 2. - 4. desember í Egilshöll

Drög að dagskrá og keppendalisti liggja nú fryir.  Dregið verður um keppnisröð á mánudag 28. nóvember. Keppnisröð verður birt á heimasíðu eigi síðar en á þriðjudag (29. nóvember). 

ATH!. dagskrá getur breyst , keppnistímar verðar færðir til innan dagsins og upphitunarflokkar sameinaðir ef afföll gefa tilefni til.

Föstudagur - Aðalæfing stutt prógram (Official Practice -SP)
19:15 19:40 Stúlknaflokkur A fyrri hópur
19:40 20:05 Stúlknaflokkur A seinnii hópur
20:05 20:30 Unglingaflokkur A fyrri hópur
20:30 20:55 Unglingaflokkur A seinni hópur
Laugardagur
07:30 08:05 8 ára og yngri B
08:05 09:15 10 ára og yngri B
09:15 10:40 12 ára og yngri B
10:40 11:20 Verðlaunaafhending og heflun
11:20 12:15 Stúlknaflokkur A
12:15 13:15 Unglingaflokkur A
13:15 13:20 Kvennaflokkur A
Laugardagur - Aðalæfing langt prógram (Official Practice - LP)
17:00 17:25 Stúlknaflokkur A fyrri hópur
17:25 17:50 Stúlknaflokkur A seinni hópur
17:50 18:15 Unglingaflokkur A fyrri hópur
18:15 18:40 Unglingaflokkur A seinni hópur
Sunnudagur
07:30 07:40 8 ára og yngri A
07:40 08:10 10 ára og yngri A
08:10 08:50 12 ára og yngri A
08:50 09:05 Heflun
09:05 10:00 Stúlknaflokkur B
10:00 10:25 Unglingaflokkur B
10:25 10:40 Heflun
10:40 11:40 Stúlknaflokkur A
11:40 12:45 Unglingaflokkur A
12:45 12:50 Kvennaflokkur A
12:45 13:15 Verðlaunaafhending

 

Keppendalisti Íslandsmóts 2016

8 ára og yngri B
Emelíana Ósk Smáradóttir  SB
Íris María Ragnarsdóttir SR
Magdalena Sulova SA
Sædís Heba Guðmundsdóttir SA
Sunna María Yngvadóttir SR
10 ára og yngri B
Eva María Hjörleifsdóttir SA
Katrín María Ragnarsdóttir SR
Katrín Sól Þórhallsdóttir SA
Kristbjörg Eva Magnadóttir SA
Lotta Steinþórsdóttir SR
Rakel Sara Kristinsdóttir SB
Tanja Rut Guðmundsdóttir  SB
Þórdís Helga Grétarsdóttir  SB
Valgerður Ólafsdóttir SR
Vilborg Gróa Brynjólsdóttir SR
12 ára og yngri B
Arna Björg Arnarsdóttir   SB
Bríet Berndsen Ingvadóttir SA
Harpa Karin Hermannsdóttir  SB
Helena Ásta Ingimarsdóttir SR
Ingunn Dagmar Ólafsdóttir SR
Júlía Rós Viðarsdóttir SA
Kolfinna Ýr Birgisdóttir SA
Natalía Rán Leonsdóttir SR
Ólöf Thelma Arnþórsdóttir SR
Sara Lind Guðmundsdóttir  SB
Telma Marý Arinbjarnardóttir SA
Stúlknaflokkur B
Berglind Óðinsdóttir  SB
Ellý Rún Guðjohnsen  SR
Gréta Lind Jökulsdóttir  SB
Hildur Hilmarsdóttir  SB
Tanja Guðlaugsdóttir  SB
Tinna Dís Bjarkadóttir  SB
Unglingaflokkur B
Eva Björg Halldórsdóttir SA
Kamilla Farajsdóttir Shwaiki  SB
Sólbrún Erna Víkingsdóttir  SB
8 ára og yngri A
Sara Kristín Pedersen  SB
10 ára og yngri A
Freydís Jóna Jing Bergsveinsdóttir SA
Hera Christensen  SB
Herdís Heiða Jing Guðjohnsen SR
Kristín Jökulsdóttir SR
Margrét Eva Borgþórsdóttir SR
12 ára og yngri A
Aníta Núr Magnúsdóttir Shwaiki  SB
Bríet Glóð Pálmadóttir SR
Dana Mjöll Haraldsdóttir  SB
Edda Steinþórsdottir SR
Eydís Gunnarsdóttir SR
Guðlaug Sóley Höskuldsdóttir   SB
María Kristín Sigurðardóttir SR
Valdís María Sigurðardóttir  SB
Viktoría Lind Björnsdóttir SR
Stúlknaflokkur A
Aldís Kara Bergsdóttir SA
Alexandra Björg  Vilhjálmsdóttir SR
Ásdís Fen Bergsveinsdóttir SA
Dóra Lilja Njálsdóttir SR
Helga Karen Pedersen  SB
Marta María Jóhannsdóttir SA
Nanna Kristín Bjarnadóttir SR
Þórunn Lovísa Löve SR
Unglingaflokkur A
Agnes Dís Brynjarsdóttir  SB
Elísabet Ingibjörg Sævarsdóttir SA
Eva Dögg Sæmundsdóttir  SB
Herdís Birna Hjaltalín  SB
Hjördís Ósk Gísladóttir  SB
Kristín Valdís Örnólfsdóttir SR
Margrét Sól Torfadóttir SR
Þórunn Glódís Gunnarsdóttir  SB
Kvennaflokkur A
Júlía Grétarsdóttir SB

 

Arna Björg Arnarsdóttir   SB SB
Bríet Berndsen Ingvadóttir SA SA
Harpa Karin Hermannsdóttir SB SB
Helena Ásta Ingimarsdóttir SR SR
Ingunn Dagmar Ólafsdóttir SR SR
Júlía Rós Viðarsdóttir SA SA
Kolfinna Ýr Birgisdóttir SA SA
Natalía Rán Leonsdóttir SR SR
Ólöf Thelma Arnþórsdóttir SR SR
Sara Lind Guðmundsdóttir SB SB
Telma Marý Arinbjarnardóttir SA SA

Mikil spenna á Bikarmóti 2016 á Akureyri

Marta Mara 1Nú er fyrri keppnisdegi Bikarmóts ÍSS að kvöldi kominn og hafa allir B flokkar nú lokið keppni. Akureyrarstelpur voru sigarsælar á heimasvelli og sýndu að venju góð prógröm sem skilaði þeim efstu sætum í flokkum 8 ára og  yngri B og 10 ára og yngri B sem og að Júlía Rós Viðarsdóttir vann 12 ára og yngri B með allnokkrum yfirburðum með 31,15. Keppni var spennandi hjá Stúlkna- og Unglingaflokki B en þar sigruðu Berglind Óðinsdóttir og Elizabeth Tinna Arnardóttir annars vegar með 32,23 og 37,41 stig.

Stúlknaflokkur A lauk keppni í stuttu prógrami og er keppni þar gríðarspennandi þar sem tæp 2 stig skilja nú að fyrstu þrjú sæti í Stúlknaflokki en þar eigast við Akureyrarstúlkurnar Marta María Jóhannsdóttir, Aldís Kara Bergsdóttir og Ásdís Arna Fen Bergsveinsdóttir. Sömu sögu er að segja um Unglingaflokk A þar sem eingögnu 0,11 stig skilja að Agnesi Dís Brynjarsdóttur og Margréti Sól Torfadóttur. Því verður spennandi að sjá hvernig stelpunum muni ganga á morgun þar sem allt getur gerst.

Mynd Helga Hjaltadóttir



  • Askur logo - 132x61
  • Icewear logo-90x90
  • thumb 0509 web-skautasamband Höldur

  • Bryggjan - 160x63
  • nm new logo red 80x80
  • sjávargrillið logo - 99x70

  • isi

  • aha veitinga logo 145x55

  • Hagkaup logo - 202-61
  • Opin Kerfi Logo 176x54
  • cabin 95x67
  • Center hotels 73x90