header

Haustmót 2016 - Dagskrá og keppendalisti

Haustmót ÍSS 23. - 25. september í skautahöllinni í Laugardal

Drög að dagskrá og keppendalisti liggja nú frir.  Dregið verður um keppnisröð á morgun þriðjudaginn 19. september.  Keppnisröð verður birt á heimasíðu eigi síðar en á miðvikudag (20. september). 

ATH!. dagskrá getur breyst , keppnistímar verðar færðir til innan dagsins og upphitunarflokkar sameinaðir ef afföll gefa tilefni til.

 

Föstudagur - Aðalæfing stutt prógram (Official Practice -SP)
     
17:10 17:35 Stúlknaflokkur A fyrri hópur
17:35 18:00 Stúlknaflokkur A seinni hópur
18:00 18:25 Unglingaflokkur A fyrri hópur
18:25 18:50 Unglingaflokkur A seinni hópur
     
Laugardagur    
     
08:00 08:15 8 ára og yngri B
08:15 09:10 10 ára og yngri B
09:05 10:00 12 ára og yngri B
10:00 10:40 Heflun og verðlaunaafhending
10:40 11:40 Novice A
11:35 11:50 Heflun
11:50 12:40 Junior A
12:40 12:55 Heflun
12:55 13:50 Novice B
13:50 14:15 Junior B
14:15   Verðlaunaafhending
     
Laugardagur - Aðalæfing langt prógram (Official Practice - LP)
     
16:10 16:35 Stúlknaflokkur A fyrri hópur
16:35 17:00 Stúlknaflokkur A seinni hópur
17:00 17:25 Unglingaflokkur A fyrri hópur
17:25 17:50 Unglingaflokkur A seinni hópur
     
Sunnudagur    
     
08:00 08:10 8 ára og yngri A
08:10 08:50 10 ára og yngri A
08:50 09:50 12 ára og yngri A
09:50 10:05 Heflun
10:05 11:05 Novice A
11:05 11:10 Heflun
11:10 12:10 Junior A
12:10   Verðlaunaafhending

 

Keppendalisti Haustmót 2016

8 ára og yngri B
Emelíana Ósk Smáradóttir  SB
Sunna María Yngvadóttir SR
10 ára og yngri B
Eva María Hjörleifsdóttir SA
Katrín Sól Þórhallsdóttir SA
Kristbjörg Eva Magnadóttir SA
Tanja Rut Guðmundsdóttir  SB
Þórdís Helga Grétarsdóttir  SB
Lotta Steinþórsdóttir SR
Valgerður Ólafsdóttir SR
Vilborg Gróa Brynjólfsdóttir SR
12 ára og yngri B
Kolfinna Ýr Birgisdóttir SA
Arna Björg Arnarsdóttir   SB
Harpa Karin Hermannsdóttir  SB
Sara Lind Guðmundsdóttir  SB
Helena Ásta Ingimarsdóttir SR
Ingunn Dagmar Ólafsdóttir SR
Natalía Rán Leonsdóttir SR
Ólöf Thelma Arnþórsdóttir SR
Stúlknaflokkur B
Berglind Óðinsdóttir  SB
Gréta Lind Jökulsdóttir  SB
Hildur Bjarkadóttir   SB
Hildur Hilmarsdóttir  SB
Tanja Guðlaugsdóttir  SB
Tinna Dís Bjarkadóttir  SB
Ellý Rún Guðjohnsen  SR
Margrét Helga Kristjánsdóttir SR
Unglingaflokkur B
Eva Björg Halldórsdóttir SA
Kamilla Farajsdóttir Shwaiki  SB
Sólbrún Erna Víkingsdóttir  SB
8 ára og yngri A
Sara Kristín Pedersen  SB
10 ára og yngri A
Freydís Jóna Jing Bergsveinsdóttir SA
Hera Christensen  SB
Herdís Heiða Jing Guðjohnsen SR
Kristín Jökulsdóttir SR
Margrét Eva Borgþórsdóttir SR
12 ára og yngri A
Ísold Fönn Vilhjálmsdóttir SA
Aníta Núr Magnúsdóttir Shwaiki  SB
Dana Mjöll Haraldsdóttir  SB
Guðlaug Sóley Höskuldsdóttir   SB
Valdís María Sigurðardóttir  SB
Bríet Glóð Pálmadóttir SR
Eydís Gunnarsdóttir SR
María Kristín Sigurðardóttir SR
Viktoría Lind Björnsdóttir SR
Stúlknaflokkur A
Aldís Kara Bergsdóttir SA
Ásdís Fen Bergsveinsdóttir SA
Marta María Jóhannsdóttir SA
Rebekka Rós Ómarsdóttir SA
Helga Karen Pedersen  SB
Alexandra Björg  Vilhjálmsdóttir SR
Dóra Lilja Njálsdóttir SR
Nanna Kristín Bjarnadóttir SR
Þórunn Lovísa Löve SR
Unglingaflokkur A
Elísabet Ingibjörg Sævarsdóttir SA
Emilía Rós Ómarsdóttir SA
Eva Dögg Sæmundsdóttir  SB
Herdís Birna Hjaltalín SB
Hjördís Ósk Gísladóttir  SB
Þórunn Glódís Gunnarsdóttir  SB
Kristín Valdís Örnólfsdóttir SR
Margrét Sól Torfadóttir SR

 

 

 



  • Askur logo - 132x61
  • Icewear logo-90x90
  • thumb 0509 web-skautasamband Höldur

  • Bryggjan - 160x63
  • nm new logo red 80x80
  • sjávargrillið logo - 99x70

  • isi

  • aha veitinga logo 145x55

  • Hagkaup logo - 202-61
  • Opin Kerfi Logo 176x54
  • cabin 95x67
  • Center hotels 73x90