header

Vetrarmót ÍSS 2016 - dagskrá og keppendalisti

 

Vetrarmót ÍSS fer fram 11. - 13. mars í Egilshöllinni.

Drög að dagskrá og keppendalisti er hér fyrir neðan.  Dregið verður um keppnisröð þriðjudaginn 8. mars.  Keppnisröð verður birt á heimasíðu eigi síðar en miðvikudaginn 9. mars. 

!! Ath. dagskrá getur breyst , keppnistímar verðar færðir til innan dagsins og upphitunarflokkar sameinaðir ef afföll gefa tilefni til þar sem tímaplan er mjög þröngt !!

 

Föstudagur  - Aðalæfing stutta prógram  (Official Practice- SP)

19:15-19:40   Stúlknaflokkur A fyrri hópur

19:40-20:05   Stúlknaflokkur A seinni hópur

20:05-20:35   Unglingaflokkur A fyrri hópur

20:35-21:05  Unglingaflokkur A seinni hópur

 

Laugardagur  

08:00-08:25        8 ára og yngri B

08:25-09:35       10 ára og yngri B

09:35-09:55        Heflun

09:55-10:45        12 ára og yngri B

10:45-11:00        Heflun

11:00-11:55        Stúlknaflokkur A (Advanced Novice)

11:55-12:10        Heflun

12:10-13:10        Unglingaflokkur A (Junior)

13:10-13:50        Verðlaunaafhending og heflun

13:50-14:30        Stúlknaflokkur B

14:30-14:45        Unglingaflokkur B    

Verðlaunaafhending strax a lokinni keppni

Laugardagur  - Aðalæfing langa prógram  (Official Practice- FS)

16:15-16:40   Stúlknaflokkur A fyrri hópur

16:40-17:05  Stúlknaflokkur A seinni hópur

17:05-17:35  Unglingaflokkur A fyrri hópur

17:35-18:05   Unglingaflokkur A seinni hópur

Sunnudagur

08:00-08:15        8 ára og yngri A

08:15-08:35        10 ára og yngri A

08:35-09:40        12 ára og yngri A

09:40-10:00        Heflun

10:00-10:55         Stúlknaflokkur A

10:55-11:10         Heflun

11:10-12:15         Unglingaflokkur A

Verðlaun strax að lokinni keppni.   

Keppendalisti:

Nafn keppanda Félag Keppnisflokkur
1 Freydís Jóna Jing Bergsveinsdóttir SA 8 ára og yngri A
2 Sara Kristín Pedersen SB 8 ára og yngri A
1 Eydís Gunnarsdóttir SR 10 ára og yngri A
2 Hera Christensen SB 10 ára og yngri A
3 Ísold Fönn Vilhjálmsdóttir SA 10 ára og yngri A
4 Matthildur Birta Sverrisdóttir SB 10 ára og yngri A
1 Aníta Núr Magnúsdóttir SB 12 ára og yngri A
2 Berglind Óðinsdóttir  SB 12 ára og yngri A
3 Dana Mjöll Haraldsdóttir SB 12 ára og yngri A
4 Guðlaug Sóley Höskuldsdóttir  SB 12 ára og yngri A
5 Gréta Lind Jökuldsdóttir  SB 12 ára og yngri A
6 Júlía Sylvía Gunnarsdóttir  SB 12 ára og yngri A
7 Nanna Kristín Bjarnadóttir SR 12 ára og yngri A
8 Rebekka Rós Ómarsdóttir SA 12 ára og yngri A
9 Valdís María Sigurðarsdóttir SB 12 ára og yngri A
10 Viktoría Lind Björnsdóttir SB 12 ára og yngri A
1 Aldís Kara Bergsdóttir SA Stúlknaflokkur A
2 Ásdís Arna Fen Bergsveinsdóttir SA Stúlknaflokkur A
3 Dóra Lilja Njálsdóttir SR Stúlknaflokkur A
4 Helga Karen Pedersen SB Stúlknaflokkur A
5 Herdís Birna Hjaltalín SB Stúlknaflokkur A
6 Marta María Jóhannsdóttir SA Stúlknaflokkur A
7 Thelma Kristín Maronsdóttir SR Stúlknaflokkur A
8 Þórunn Lovísa Löve  SR Stúlknaflokkur A
1 Agnes Dís Brynjarsdóttir SB Unglingaflokkur A
2 Elísabet Ingibjörg Sævarsdóttir SA Unglingaflokkur A
3 Emilía Rós Ómarsdóttir SA Unglingaflokkur A
4 Eva Dögg Sæmundsdóttir SB Unglingaflokkur A
5 Hjördís Ósk Gísladóttir SB Unglingaflokkur A
6 Kristín Valdís Örnólfsdóttir SR Unglingaflokkur A
7 Margrét Sól Torfadóttir SB Unglingaflokkur A
8 Þórunn Glódís Gunnarsdóttir SB Unglingaflokkur A
9 Þuríður Björg Björgvinsdóttir SR Unglingaflokkur A
1 Emelía Ósk Aðalsteinsdóttir SB 8 ára og yngri B
2 Katrín Sól Þórhallsdóttir SA 8 ára og yngri B
3 Kristbjörg Eva Magnadóttir SA 8 ára og yngri B
4 Lotta Steinþórsdóttir SR 8 ára og yngri B
5 Silfa Frisbæk Skullestad SR 8 ára og yngri B
1 Amanda Sigurðardóttir SR 10 ára og yngri B
2 Eva María Hjörleifsdóttir SA 10 ára og yngri B
3 Herdís Heiða Jing Guðjohnsen SR 10 ára og yngri B
4 Ingunn Dagmar Ólafsdóttir SR 10 ára og yngri B
5 Júlía Rós Viðarsdóttir SA 10 ára og yngri B
6 Kolfinna Ýr Birgisdóttir SA 10 ára og yngri B
7 Kristín Jökulsdóttir SR 10 ára og yngri B
8 Margrét Eva Borgþórsdóttir SR 10 ára og yngri B
9 Natalía Rán Leonsdóttir SR 10 ára og yngri B
10 Rakel Sara Kristinsdóttir SA 10 ára og yngri B
11 Tanja Rut Guðmundsóttir  SB 10 ára og yngri B
12 Telma Marý Arinbjarnardóttir SA 10 ára og yngri B
13 Valgerður Ólafsdóttir SR 10 ára og yngri B
1 Arna Björg Arnarsdóttir SB 12 ára og yngri B
2 Briet Berndsen SA 12 ára og yngri B
3 Bríet Glóð Pálmadóttir SR 12 ára og yngri B
4 Ellý Rún Guðjohnsen SR 12 ára og yngri B
5 Harpa Karin Hermannsdóttir SB 12 ára og yngri B
6 Karen Ósk Aradóttir SB 12 ára og yngri B
7 María Kristín Sigurðardóttir SR 12 ára og yngri B
8 Ólöf Thelma Arnþórsdóttir SR 12 ára og yngri B
9 Sara Lind Guðmundsdóttir SB 12 ára og yngri B
10 Tanja Guðlaugsdóttir SB 12 ára og yngri B
1 Alexandra Björg Vilhjálmsdóttir SR Stúlknaflokkur B
2 Eva Björg Halldórsdóttir SA Stúlknaflokkur B
3 Hildur Bjarkadóttir   SB Stúlknaflokkur B
4 Hildur Hilmarsdóttir SB Stúlknaflokkur B
5 Kamilla  Farajsdóttir Shwaiki SB Stúlknaflokkur B
6 Margrét Helga Kristjánsdóttir SR Stúlknaflokkur B
7 Tinna Dís Bjarkadóttir SB Stúlknaflokkur B
1 Sólbrún Erna Vikingsdóttir SB Unglingaflokkur B
2 Telma Rós Jónsdóttir  SB Unglingaflokkur B


  • Askur logo - 132x61
  • Icewear logo-90x90
  • thumb 0509 web-skautasamband Höldur

  • Bryggjan - 160x63
  • nm new logo red 80x80
  • sjávargrillið logo - 99x70

  • isi

  • aha veitinga logo 145x55

  • Hagkaup logo - 202-61
  • Opin Kerfi Logo 176x54
  • cabin 95x67
  • Center hotels 73x90