header

Íslandsmót ÍSS 2015 - dagskrá og keppendalisti

 

Íslandsmót ÍSS fer fram 27. - 29. nóvember í skautahöllinni í Laugardal.

Drög að dagskrá og keppendalisti er hér fyrir neðan.  Dregið verður um keppnisröð þriðjudaginn 24. nóvember.  Keppnisröð verður birt á heimasíðu eigi síðar en miðvikudaginn 25. nóvember. 

!! Ath. dagskrá getur breyst , keppnistímar verðar færðir til innan dagsins og upphitunarflokkar sameinaðir ef afföll gefa tilefni til þar sem tímaplan er mjög þröngt !!

 

Föstudagur  - Aðalæfing stutta prógram  (Official Practice- SP)

19:15-19:40   Stúlknaflokkur A fyrri hópur

19:40-20:05   Stúlknaflokkur A seinni hópur

20:05-20:30   Unglingaflokkur A fyrri hópur

20:30-21:00  Unglingaflokkur A seinni hópur + Kvennaflokkur A

 

Laugardagur  

08:00-08:30        8 ára og yngri B

08:30-10:00       10 ára og yngri B

10:00-10:20        Heflun

10:20-11:15        Stúlknaflokkur A (Advanced Novice)

11:15-11:30        Heflun

11:30-12:35        Unglingaflokkur A (Junior)

12:35- 12:45       Kvennaflokkur A (Senior)

12:45-13:25        Heflun og verðlaunaafhending

13:25-13:35        Synchro sýning

13:35-14:35        12 ára og yngri A

14:35-14:50        10 ára og yngri A

14:50-15:05        8 ára og yngri A

15:05-15:20        Heflun

15:20-16:00        Stúlknaflokkur B

16:00-16:30        Unglingaflokkur B    

Verðlaunaafhending strax a lokinni keppni

Laugardagur  - Aðalæfing langa prógram  (Official Practice- FS)

17:15-17:40   Stúlknaflokkur A fyrri hópur

17:40-18:05  Stúlknaflokkur A seinni hópur

18:05-17:35  Unglingaflokkur A fyrri hópur

18:35-19:05   Unglingaflokkur A seinni hópur + Kvennaflokkur A

Sunnudagur

08:00-09:05        12 ára og yngri B

09:05-09:25        Heflun

09:25-10:20         Stúlknaflokkur A

10:20-10:35         Heflun

10:35-11:50         Unglingaflokkur A

11:50-12:05         Kvennaflokkur A

Verðlaun strax að lokinni keppni.   

Keppendalisti:

Nafn keppanda Félag Keppnisflokkur
1 Freydís Jóna Jing Bergsveinsdóttir SA 8 ára og yngri A
2 Sara Kristín Pedersen SB 8 ára og yngri A
1 Eydís Gunnarsdóttir SR 10 ára og yngri A
2 Ísold Fönn Vilhjálmsdóttir SA 10 ára og yngri A
3 Matthildur Birta Sverrisdóttir SB 10 ára og yngri A
1 Aníta Núr Magnúsdóttir SB 12 ára og yngri A
2 Berglind Óðinsdóttir  SB 12 ára og yngri A
3 Edda Steinþórsdóttir  SB 12 ára og yngri A
4 Guðlaug Sóley Höskuldsdóttir  SB 12 ára og yngri A
5 Gréta Lind Jökuldsdóttir  SB 12 ára og yngri B
6 Júlía Sylvía Gunnarsdóttir  SB 12 ára og yngri A
7 Nanna Kristín Bjarnadóttir SR 12 ára og yngri A
8 Rebekka Rós Ómarsdóttir SA 12 ára og yngri A
9 Viktoría Lind Björnsdóttir SB 12 ára og yngri A
1 Aldís Kara Bergsdóttir SA Stúlknaflokkur A
2 Ásdís Arna Fen Bergsveinsdóttir SA Stúlknaflokkur A
3 Dóra Lilja Njálsdóttir SB Stúlknaflokkur A
4 Helga Karen Pedersen SB Stúlknaflokkur A
5 Herdís Birna Hjaltalín SB Stúlknaflokkur A
6 Marta María Jóhannsdóttir SA Stúlknaflokkur A
7 Thelma Kristín Maronsdóttir SR Stúlknaflokkur A
8 Þórunn Lovísa Löve  SB Stúlknaflokkur A
1 Agnes Dís Brynjarsdóttir SB Unglingaflokkur A
2 Elísabet Ingibjörg Sævarsdóttir SA Unglingaflokkur A
3 Emilía Rós Ómarsdóttir SA Unglingaflokkur A
4 Eva Dögg Sæmundsdóttir SB Unglingaflokkur A
5 Hjördís Ósk Gísladóttir SB Unglingaflokkur A
6 Hólmfríður Hafliðadóttir SR Unglingaflokkur A
7 Kristín Valdís Örnólfsdóttir SR Unglingaflokkur A
8 Margrét Sól Torfadóttir SB Unglingaflokkur A
9 Þórunn Glódís Gunnarsdóttir SB Unglingaflokkur A
10 Þuríður Björg Björgvinsdóttir SR Unglingaflokkur A
1 Júlía Grétarsdóttir SB Kvennaflokkur A
1 Emelía Ósk Aðalsteinsdóttir SB 8 ára og yngri B
2 Katrín Sól Þórhallsdóttir SA 8 ára og yngri B
3 Kristbjörg Eva Magnadóttir SA 8 ára og yngri B
4 Lotta Steinþórsdóttir SR 8 ára og yngri B
5 Silfa Frisbæk Skullestad SR 8 ára og yngri B
1 Amanda Sigurðardóttir SR 10 ára og yngri B
2 Elva Karen Ásgeirsdóttir SB 10 ára og yngri B
3 Eva María Hjörleifsdóttir SA 10 ára og yngri B
4 Hera Christensen SB 10 ára og yngri B
5 Herdís Heiða Jing Guðjohnsen SR 10 ára og yngri B
6 Ingunn Dagmar Ólafsdóttir SR 10 ára og yngri B
7 Júlía Rós Viðarsdóttir SA 10 ára og yngri B
8 Kolfinna Ýr Birgisdóttir SA 10 ára og yngri B
9 Kristín Jökulsdóttir SR 10 ára og yngri B
10 Margrét Eva Borgþórsdóttir SR 10 ára og yngri B
11 Natalía Rán Leonsdóttir SR 10 ára og yngri B
12 Rakel Sara Kristinsdóttir SA 10 ára og yngri B
13 Tanja Rut Guðmundsóttir  SB 10 ára og yngri B
14 Telma Marý Arinbjarnardóttir SA 10 ára og yngri B
15 Valgerður Ólafsdóttir SR 10 ára og yngri B
16 Þórdís Helga Grétarsdóttir SB 10 ára og yngri B
1 Anna Karen Einisdóttir SA 12 ára og yngri B
2 Arna Björg Arnarsdóttir SB 12 ára og yngri B
3 Briet Berndsen SA 12 ára og yngri B
4 Bríet Glóð Pálmadóttir SR 12 ára og yngri B
5 Dana Mjöll Haraldsdóttir SB 12 ára og yngri B
6 Ellý Rún Guðjohnsen SR 12 ára og yngri B
7 Harpa Karin Hermannsdóttir SB 12 ára og yngri B
8 Katrín Lára Jensdóttir SR 12 ára og yngri B
9 María Kristín Sigurðardóttir SR 12 ára og yngri B
10 Ólöf Thelma Arnþórsdóttir SR 12 ára og yngri B
11 Tanja Guðlaugsdóttir SB 12 ára og yngri B
12 Valdís María Sigurðarsdóttir SB 12 ára og yngri B
1 Eva Björg Halldórsdóttir SA Stúlknaflokkur B
2 Hildur Bjarkadóttir   SB Stúlknaflokkur B
3 Hildur Hilmarsdóttir SB Stúlknaflokkur B
4 Kamilla  Farajsdóttir Shwaiki SB Stúlknaflokkur B
5 Margrét Helga Kristjánsdóttir SR Stúlknaflokkur B
6 Tinna Dís Bjarkadóttir SB Stúlknaflokkur B
1 Ásta Sigríður Flosadóttir SR Unglingaflokkur B
2 Bríet Steinþórsdóttir SR Unglingaflokkur B
3 Sólbrún Erna Vikingsdóttir SB Unglingaflokkur B
4 Telma Rós Jónsdóttir  SB Unglingaflokkur B


  • Askur logo - 132x61
  • Icewear logo-90x90
  • thumb 0509 web-skautasamband Höldur

  • Bryggjan - 160x63
  • nm new logo red 80x80
  • sjávargrillið logo - 99x70

  • isi

  • aha veitinga logo 145x55

  • Hagkaup logo - 202-61
  • Opin Kerfi Logo 176x54
  • cabin 95x67
  • Center hotels 73x90